8-Port Gigabit Smart PoE Switch with 2 SFP Slots TL-LINK TL-SG2210P - Ayun.VN - Camera Daklak

8-Port Gigabit Smart PoE Switch with 2 SFP Slots TL-LINK TL-SG2210P

2.750.000
Tình trạng: Còn hàng
    Đăng nhập để thấy giá ưu đãi
    (Giá chưa bao gồm thuế VAT)

    Giá trên website chỉ để tham khảo. Quý khách vui lòng liên hệ HOTLINE 0262 399 3399 để nhận chính sách giá và chiết khấu cao nhất cho đại lý và khách hàng lẻ.

    8-Port Gigabit Smart PoE Switch with 2 SFP Slots TL-LINK TL-SG2210P

    HSX: TP-LINK | Lượt xem: 929



    Giá thị trường:2.750.000 VNĐ

    MÔ TẢ CƠ BẢN

    8-Port Gigabit Smart PoE Switch with 2 SFP Slots TL-LINK TL-SG2210P

    –       Hỗ trợ 8 cổng PoE 10/100/1000Mbps RJ45 + 2 cổng 1000Mbps SFP Slots.

    –       IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication and Radius hỗ trợ bảo mật mạnh mẽ.

      Compare
      2.750.000
      Tình trạng: Còn hàng
        Đăng nhập để thấy giá ưu đãi
        (Giá chưa bao gồm thuế VAT)
        • Bạn muốn mua:

        Giá trên website chỉ để tham khảo. Quý khách vui lòng liên hệ HOTLINE 0262 399 3399 để nhận chính sách giá và chiết khấu cao nhất cho đại lý và khách hàng lẻ.

        8-Port Gigabit Smart PoE Switch with 2 SFP Slots TL-LINK TL-SG2210P

        –       Hỗ trợ 8 cổng PoE 10/100/1000Mbps RJ45 + 2 cổng 1000Mbps SFP Slots.

        –       IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication and Radius hỗ trợ bảo mật mạnh mẽ.

        –       QoS L2/ L3/ L4 và ICMP Snooping tối ưu hóa cho các ứng dụng âm thanh và video.

        –       Với SNMP, RMON, WEB/ CLI, mang lại các tính năng quản trị đa dạng

        –       Tính năng Auto-MDI/MDIX loại bỏ việc sử dụng cáp chéo.

        –       Khung Jumbo 9216 Bytes cải thiện hiệu suất truyền dữ liệu lớn.

        –       Tích hợp tính năng bảo vệ: 802.1Q VLAN, ACL.

        –       Băng thông: 20Gbps

        –       Địa chỉ MAC: 8K.

        –       Nguồn điện: 100 ~ 240VAC, 50/60Hz

        –       Hỗ trợ chức năng cấp nguồn qua mạng PoE.

        –       Hỗ trợ cấp nguồn PoE lên đến 53W cho tất cả các cổng PoE.

        –       Hỗ trợ hệ điều hành: Microsoft® Windows® XP, Vista™ or Windows 7, Windows 8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.

        –       Kích thước: 209 x 126 x 26mm.

        Đặc tính kỹ thuật

        ndards and ProtocolsIEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3z, IEEE 802.3ab,
        IEEE 802.3ad, IEE 802.3af, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
        IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p
        Interface8 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
        2 1000Mbps SFP Slots
        (Auto-Negotiation/Auto MDI/MDIX)
        Network Media10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
        100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
        1000BASE-X: MMF, SMF
        Fan QuantityFanless
        PoE Ports (RJ45)Standard: 802.3af compliant
        PoE Ports: 8 Ports
        Power Supply: 53W
        Bandwidth/ Backplane20Gbps
        Packet Forwarding Rate14.9Mpps
        MAC Address Table8k
        Packet Buffer Memory512KB
        Jumbo Frame9216 Bytes
        Quality of ServiceSupport 802.1p CoS/ DSCP priority
        Support 4 priority queues
        Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
        Port/Flow- based Rate Limiting
        Voice VLAN
        VLANSupports up to 512 VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
        Access Control ListL2L4 package filtering based on source and destination
        MAC address, IP address, TCP/UDP ports, 802.1p, DSCP, protocol and VLAN ID
        Time Range Based
        SecuritySSH v1/ v2
        SSL v2/ v3/ TLSv1
        Port Security
        Broadcast/Multicast / Unknown unicast Storm Control
        L2 Switching FeaturesIGMP Snooping V1/ V2/ V3
        802.3ad LACP (Up to 6 aggregation groups,
        containing 4 ports per group)
        Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
        BPDU Filtering/Guard
        TC/Root Protect
        Loop back detection
        802.3x Flow Control
        LLDP(LLDP-MED)
        ManagementWeb-based GUI and CLI management
        SNMP v1/v2c/v3, compatible with public MIBs and
        TP-LINK private MIBs
        RMON (1, 2, 3, 9 groups)
        CPU Monitoring
        Port Mirroring
        Time Setting: SNTP
        Firmware Upgrade: TFTP & Web
        System Diagnose: VCT
        SYSLOG & Public MIBS
        Power Supply100  ~ 240VAC, 50/60Hz
        Power ConsumptionMaximum (PoE on): 63.4W (220V/50Hz)
        Maximum (PoE off): 10.4W (220V/50Hz)
        CertificationCE, FCC, RoHS
        System RequirementsMicrosoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ or Windows 7/8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.
        Dimensions209 x 126 x 26mm
        Thiết bị mạng
        Mã sản phẩmTL-LINK
        Hãng sản xuấtSG2210P
        Fan QuantityFanless
        Bandwidth/ Backplane20Gbps
        Packet Forwarding Rate14.9Mpps
        MAC Address Table8k
        Packet Buffer Memory512KB Jumbo
        Frame9216 Bytes
        Power Supply100 ~ 240VAC, 50/60Hz
        Dimensions209 x 126 x 26mm

        * Ghi chú: Thông số kỹ thuật và hình ảnh có thể thay đổi tùy theo nhà sản xuất đưa ra.

        ĐANG CẬP NHẬT

        ĐANG CẬP NHẬT

        TAGS:

        Sản phẩm liên quan

        Gợi ý sản phẩm mua kèm theo

        Thêm vào danh sách so sánh
        Bạn muốn mua:
        T1500G-10PS-01_1494482338036s.jpg

        Nhập email để nhận tin khuyến mãi hot mỗi ngày

        Chia sẻ mạng xã hội

        scroll to top